game da Mu

Akwai nau'ikan Visa daban-daban na Kanada, izinin tafiya ta lantarki da hanyoyin aikace-aikace. Ana buƙatar ɗaukar wasu izini na balaguro na Kanada a cikin mutum a ofishin jakadancin Kanada ko ofishin jakadancin yayin da wasu za a iya samun su kawai idan sun isa kuma tun daga watan Agustan 2015 za a iya amfani da wasu biza a ƙarƙashin ƙaƙƙarfan buƙatu, a kan layi gaba ɗaya. Wani nau'in biza ya zama dole ya dogara, a tsakanin sauran abubuwa, akan ɗan ƙasa da tarihin tafiya na mai nema. Kowane nau'in biza ya zo da tsari daban-daban. Yana da mahimmanci don biyan duk buƙatun visa da aka nema, in ba haka ba tafiya na iya faduwa da sauri.

www.canada-visa-online.org gidan yanar gizo ne mai zaman kansa don riba.

Tun 2020 www.canada-visa-online.org ya ba da sabis na aikace-aikacen visa na musamman don taimakawa matafiya yayin hanyoyin biza. Wakilan mu suna taimakawa wajen samun izini daga gwamnatoci. Ayyukanmu sun haɗa da, yin bitar duk amsoshi yadda ya kamata, fassarar bayanai, taimakawa tare da cika aikace-aikacen da kuma duba duk daftarin aiki don daidaito, cikawa, rubutun rubutu da nazarin nahawu. Bugu da kari muna iya tuntuɓar abokan cinikinmu ta imel ko waya don ƙarin bayani don aiwatar da buƙatar. Bayan kammala fam ɗin aikace-aikacen da aka bayar akan gidajen yanar gizon mu, za a ƙaddamar da buƙatar izinin tafiya bayan nazarin ƙwararrun shige da fice.

Aikace-aikacen eTA suna ƙarƙashin izini daga Gwamnatoci, amma ƙwarewarmu tana ba da tabbacin aikace-aikacen 100% kyauta. A yawancin lokuta ana sarrafa aikace-aikacen kuma ana ba da su cikin ƙasa da awanni 48. Koyaya, idan an shigar da kowane bayani ba daidai ba ko bai cika ba, wasu aikace-aikacen na iya jinkirtawa. Dukkanin abubuwan da ke bibiyar aikace-aikacen ƙwararrunmu ne ke tafiyar da su, kuma ana aika da takaddun eTA da aka amince da su ta imel tare da cikakkun bayanai da shawarwari kan yadda ake amfani da eTA don samun nasarar shiga ƙasar da za a nufa.

Ofisoshin wannan kamfani suna cikin duka Asiya da Oceania. Saboda haka, za mu iya taimaka wa abokan cinikinmu a kowane lokaci, ko'ina. Imel din mu shine [email kariya] Muna taimaka wa abokan ciniki daga ƙasashe sama da 40 kuma muna magana da harsuna sama da goma (10). Fiye da ƙwararrun ma'aikata 50 suna bita, gyara, gyara, tantancewa da aiwatar da aikace-aikacen biza a kowane lokaci.

Bari mu taimake ku tare da aikace-aikacen eTA a yau!

www.canada-visa-online.org gidan yanar gizo ne wanda ke ba da taimako da jagora ga duka mutane da ƙungiyoyin doka tare da aikace-aikacen Visa Lantarki na Kanada ta kan layi. Mu gidan yanar gizo ne mai zaman kansa kuma ba mu da alaƙa da Gwamnatin Kanada. Ayyukanmu suna da ƙaramin kuɗi don tallafin balaguron sana'a. Masu neman za su iya aiwatar da aikace-aikacen su kai tsaye ta gidan yanar gizon Gwamnatin Kanada, duk da haka, ta zaɓar aiwatar da aikace-aikacen ta wannan rukunin yanar gizon, mai amfani zai sami damar yin amfani da keɓaɓɓen sabis na taimakon balaguro.

Our sabis

  • Muna ba da fassarar takarda daga harsuna 104 zuwa Turanci
  • Muna ba da sabis na malamai don aikace-aikacenku, idan kuna buƙata.
  • Muna duba aikace-aikacen kafin a shigar da shi

Abin da ba mu bayar ba:

  • Ba mu ba da jagorar shige da fice ko shawarwari ba
  • Ba mu ba da shawarar shige da fice ba

Farashin mu

Nau'in eTA Kudaden Gwamnati Jimlar kudade (ciki har da fassarar, bita da sauran ayyukan malamai a cikin USD, AUD shine 1.45 AUD zuwa USD (https://www.xe.com/currencyconverter/)
Tourist $ 7 CAD $ 79 USD

Tsarin aikace-aikacen eTA

Mun sadaukar da gogewar abokin mu kuma saboda haka mun kirkiro dandamali mai saukin amfani, wanda ke bawa kowane mai amfani damar hanzarta kammala aikin su cikin nasara.

Wannan hanyar, matafiya na iya shakatawa da kuma mai da hankali kan mahimman abubuwan da suka shafi tafiyar tasu, tare da eTA a hannu.

Zabar aiwatar da aikace-aikace ta hanyar gidan yanar gizon mu na nufin samun ingantaccen eTA hade da fasfon da aka yi amfani da shi da kuma samun bayanan sirri sau biyu kafin sallama. Da zarar an kammala, za a sake duba buƙatar sannan a gabatar. Masu neman karatu galibi suna karɓar biza a tsakanin 48h. Koyaya, wasu na iya ɗaukar dogon lokaci don aiwatarwa, har zuwa awanni 96.

Tsarin

Muna amfani da zamani ne kawai, ingantaccen fasaha don tabbatar da sirrin abokin cinikinmu da amincinsa gaba ɗayan aikin aikace-aikacen, gami da biyan kuɗi.

Abokin ciniki Service

Teamungiyarmu ta ƙwararrun masanan tafiye tafiye ba dare ba rana. Game da shakku ko tambayoyi tuntube mu ta imel.