Kaidojin amfani da shafi

Abin da ya biyo baya shine sharuɗɗa da ƙa'idodi, waɗanda ke ƙarƙashin dokar Ostiraliya, waɗanda wannan rukunin yanar gizon ya saita don amfanin mai amfani da wannan rukunin yanar gizon. Ta hanyar shiga da amfani da wannan rukunin yanar gizon, ana tsammanin kun karanta, kun fahimta, kuma kun yarda da waɗannan sharuɗɗan da sharuɗan, waɗanda ake nufi don kare bukatun kamfanin da na mai amfani. Sharuɗɗan "mai nema", "mai amfani", da "ku" a nan suna nufin mai neman eTA na Kanada da ke neman neman eTA ɗin su na Kanada ta wannan rukunin yanar gizon da kalmomin “mu”, “mu”, da “namu” koma zuwa wannan gidan yanar gizon.

Kuna iya amfanar da kanku da amfani da gidan yanar gizon mu da ayyukan da muke bayarwa akan sa kawai lokacin da kuka yarda da duk sharuɗɗan da aka shimfida a ciki.


Bayanan mutum

Bayanan da ke ƙasa suna rajista ne azaman bayanan kansu a cikin bayanan wannan gidan yanar gizon: sunaye; kwanan wata da wurin haihuwa; cikakkun bayanai; bayanan fitowar da karewa; nau'in shaidar / tallafi; wayar da adireshin imel; adireshin gidan waya da adireshin dindindin; kuki; cikakkun bayanan kwamfuta, bayanan biyan kuɗi da sauransu.

Dukkanin bayanan da aka bayar suna rajista kuma an adana su a cikin tsararren bayanan wannan gidan yanar gizon. Ba a musayar bayanan da aka yi rijista da wannan rukunin yanar gizon ba kuma ba a fallasa ga wasu kamfanoni ba, sai:

  • Lokacin da mai amfani ya fito fili ya yarda ya ba da izinin waɗannan ayyukan.
  • Lokacin da ake buƙata don gudanarwa da kiyaye wannan rukunin yanar gizon.
  • Lokacin da aka ba da umarnin bin doka, ana buƙatar bayani.
  • Lokacin da aka sanar da kai kuma ba za a iya bambance bayanan mutum ba.
  • Doka ta bukaci mu samar da wadannan bayanai.
  • Sanarwa azaman tsari wanda ba'a iya bambance bayanan mutum.
  • Kamfanin zai aiwatar da aikace-aikacen ta amfani da bayanan da mai nema ya bayar.

Wannan rukunin yanar gizon ba shi da alhakin duk wani bayanin da ba daidai ba.

Don ƙarin bayani game da ka'idojin sirrinmu, duba Dokokin Sirrinmu.


Mallaka da Iyaka kan Amfani da Yanar Gizo

Wannan rukunin yanar gizon mallakar wani abu ne mai zaman kansa, tare da duk bayanan sa da abubuwan da ke ciki ana haƙƙin mallaka da dukiyar iri ɗaya. Ba mu da wata hanya ko kafa alaƙa da Gwamnatin Kanada. Wannan rukunin yanar gizon da ayyukan da aka bayar akan sa sun iyakance ne kawai ga na mutum, ba na kasuwanci ba kuma ƙila ba za a yi amfani da shi don amfanin kansa ko kuma sayar da shi ga wani. Hakanan ba zaku iya cin riba daga sabis ko bayanan da ke cikin wannan ta wata hanyar ba. Ba za ku iya gyara ba, kwafa, sake amfani da shi, ko zazzage kowane ɓangare na wannan rukunin yanar gizon don amfanin kasuwanci. Ba za ku iya amfani da wannan rukunin yanar gizon da ayyukanta ba sai dai idan kun yarda da za a bi ku kuma ku bi waɗannan sharuɗɗan da yanayin amfani da gidan yanar gizon. Duk bayanai da abun ciki akan wannan gidan yanar gizon akwai haƙƙin mallaka.

TnC

TnC


Game da Ayyukanmu da Manufofin Isarwa

Mu masu zaman kansu ne, mai ba da sabis na aikace-aikacen kan layi na ɓangare na uku wanda ke tushen Asiya da Oceania kuma ba ta da alaƙa da Gwamnatin Kanada ko Ofishin Jakadancin Kanada. Ayyukan da muke bayarwa sune na shigarwar bayanai da sarrafa aikace-aikacen eTA Visa Waiver don masu neman ƙasashen waje masu cancanta waɗanda ke son ziyartar Kanada. Za mu iya taimaka muku wajen samun izini na Balaguro na Lantarki ko eTA na Kanada daga Gwamnatin Kanada ta hanyar taimaka muku da cike aikace-aikacenku, yin bitar amsoshin ku da kyau da bayanan da kuka shigar, fassara kowane bayani idan ana buƙata, bincika komai don daidaito, kammalawa, da kurakuran rubutun kalmomi da nahawu.

Domin aiwatar da buƙatarku na eTA Canada kuma don tabbatar da cewa aikace-aikacenku ya cika muna iya tuntuɓar ku ta waya ko imel idan muna buƙatar ƙarin bayani daga gare ku. Da zarar kun cika fam ɗin aikace-aikacen gaba ɗaya akan gidan yanar gizon mu, zaku iya sake duba bayanan da kuka bayar kuma kuyi kowane canje-canje idan ya cancanta. Bayan haka za a buƙaci ku biya kuɗin ayyukanmu.

Bayan haka ƙungiyar ƙwararrun mu za su sake duba aikace-aikacenku sannan su mika ta ga Gwamnatin Kanada don amincewa. A mafi yawan lokuta za mu iya samar muku da sarrafa rana guda tare da sabunta muku matsayin aikace-aikacenku ta imel, sai dai idan an sami jinkiri.


Keɓewa daga Nauyi

Wannan gidan yanar gizon baya bada garantin karɓa ko amincewa da aikace-aikacen eTA na Kanada. Ayyukanmu ba su wuce sarrafa aikace-aikacen eTA na Kanada ba bayan tabbatarwa da kuma bitar cikakkun bayanai da ƙaddamarwa ga tsarin eTA na Kanada.

Amincewa ko kin amincewa da aikace-aikacen yana ƙarƙashin shawarar Gwamnatin Kanada gaba ɗaya. Ba za a iya ɗaukar gidan yanar gizon ko wakilansa alhakin duk wani yuwuwar ƙi na aikace-aikacen mai nema da aka haifar, alal misali, saboda kuskure, ɓacewa, ko cikakkun bayanai. Alhakin mai nema ne ya tabbatar da cewa ya samar da ingantaccen, daidai, da cikakkun bayanai.


Tsaro da Dakatar da Sabis na Dan lokaci

Don karewa da amintar da gidan yanar gizon da bayanan da aka adana a cikin rumbun adana bayanan sa, muna da haƙƙin canzawa ko gabatar da sabbin matakan tsaro ba tare da wata sanarwa ba, don janyewa da / ko iyakance kowane mai amfani da wannan gidan yanar gizon ba, ko ɗaukar wani irin matakan.

Hakanan muna da haƙƙin dakatar da gidan yanar sadarwar da kuma ayyukanta na ɗan lokaci idan har aka sami tsarin kulawa, ko wasu abubuwan da suka fi ƙarfinmu kamar bala'o'in ƙasa, zanga-zanga, sabunta software, da sauransu, ko yanke wuta ko wuta, ko canje-canje a cikin gudanarwa tsarin, matsalolin fasaha, ko kowane irin waɗannan dalilai da ke hana aikin gidan yanar gizon.


Canjin Sharuɗɗa da Sharuɗɗa

Mun tanadi haƙƙin yin kowane canje-canje ga sharuɗɗa da sharuɗɗan da ke daure masu amfani da wannan rukunin yanar gizon, saboda dalilai daban-daban kamar tsaro, doka, tsari, da sauransu. Ta ci gaba da amfani da wannan rukunin yanar gizon za a ɗauka cewa kun amince da bin doka. sabbin sharuɗɗan amfani kuma alhakinku ne don bincika kowane canje-canje ko sabuntawa iri ɗaya kafin ci gaba da amfani da wannan rukunin yanar gizon da sabis ɗin da aka bayar akansa.


ƙarshe

Idan da alama kun ƙi bin doka da aiki bisa ga sharuɗɗa da ƙa'idodin wannan gidan yanar gizon, muna da haƙƙin dakatar da damar ku na wannan rukunin yanar gizon da ayyukan sa.


Dokar da ya dace

Sharuɗɗan da ƙa'idodin da aka saita a nan suna gudana kuma suna ƙarƙashin ikon dokar Australiya kuma idan har akwai wata shari'a, duk ɓangarorin za su kasance ƙarƙashin ikon kotunan Ostiraliya.


Ba Shigo da Shige da Fice ba

Muna ba da taimako tare da sarrafawa da ƙaddamar da aikace-aikacen don eTA don Kanada. Babu shawarar baƙi game da kowace ƙasa cikin ayyukanmu.